CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Cắt Lọc Sét 1 Pha, 63A TEC-LP60-1P-TSG+TDS
Cắt Lọc Sét 1 Pha, 63A TEC-LP60-1P-TSG+TDS
Số lượt xem 6762
Mã hàng:  LP60-1P-TSG+TDS
Giá sản phẩm:  9.500.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm nổi trội của thiết bị cắt lọc sét 1 pha, dòng tải 63A, công nghệ TSG+TDS mã hàng: TEC-LP60-1P-TSG+TDS.
- Cấp bảo vệ thứ 3 của cắt lọc sét 1 pha, 63A TEC-LP60-1P-TSG+TDS sử dụng công nghệ TDS đây là công nghệ tiên tiến hơn hẳn so với công nghệ MOV bởi chúng được kết hợp một cách khoa học giữa 3 phần tử chống sét là MOV, GDT và TVS, vì vậy chúng có khả năng chịu đựng được điện áp hoạt động liên tục rất cao mà điện áp cắt sét rất thấp hay nói một cách khác là nó có thể phân biệt các xung sét và xung nhiễu bằng phương pháp phân biệt tần số để  triệt tiêu chúng và tạo ra nguồn điện mong muốn. Toàn bộ Modul cắt sét được dùng của EPCOS nhập khẩu từ Digikey-Mỹ.
- Nếu như Thiết bị cắt lọc sét 1 pha, dòng tải 63A công nghệ MOV thiên về giá rẻ thì thiết bị cắt lọc sét 1 pha TEC LP60-1P/TSG-TDS công nghệ TSG-TDS được thiết kế tối ưu hóa cho việc lắp đặt, khai thác và vận hành và sửa chữa.
TEC-LP60-1P-TSG-TDS1.jpg
Hình ảnh: cắt lọc sét 1 pha, 63A TEC-LP60-1P-TSG+TDS
Thông số kỹ thuật cơ bản của thiết bị cắt lọc sét 1 pha dòng tải 63A LP60-1P-TSG+TDS
Mã hàng thiết bị cắt lọc sét
: TEC-LP60-1P-TSG+TDS
Hệ thống điện áp sử dụng  (Un)
: 220V ÷ 240Vac
Điện áp chịu đựng liên tục (Uc)
: 277V AC
Điện áp đánh thủng TSG
: 440V AC
Điện áp làm việc của các phần từ cắt sét
: ≤ 500V
Dòng tải Cắt Lọc Sét LP60-1P-TSG+TDS
: ≤ 63A
Cấu hình bảo vệ LP60-1P-TSG+TDS
: Đa mốt (L-N, N-PE)
Điện áp thông qua L-N
: 262V@3kA và 247 V @ 20 kA
Cắt sét sơ cấp LP60-1P-TSG+TDS
 : Công nghệ TSG
+ Dòng thoát sét cực đại Imax (L-N)
: 130kA 8/20 µs
: 50 kA 10/350 μs hoặc 50kA (25As)
Cắt sét thứ cấp LP60-1P-TSG+TDS
: Công nghệ TDS
: 80kA dạng xung 8/20 µs
Lọc thông thấp mạch lọc L/C
: -40 dB @ 100 kHz. Dải tần 700 ÷ 4000HZ
Thời gian nhạy đáp
: < 1ns
Tần số hoạt động
: 50 ÷ 60 Hz
Phân tán nhiệt
: 13W
Năng lượng tiêu tán sét
: 625kJ/Ω
Kết nối đầu vào
: Cầu đấu UK35 phía dưới (trái)
Kết nối đầu ra
: Cầu đấu UK35 phía dưới (phải)
Kết nối tiếp địa
: Đầu cốt, bắt bu lông
Nguồn điện sử dụng
: 1 pha 2 dây + Đất
Hệ thống nguồn điện lưới tương thích
: TN-C, TN-S, TT
Công nghệ chế tạo
: Triggered Spak Gap (TSG), TDS & lọc thông thấp.
Vỏ hộp Cắt lọc sét 1 pha
: Bằng kim loại, sơn tĩnh điện
Phương thức lắp đặt
: Gắn lên tường
Hiển thị trạng thái hoạt động
: Bằng đèn LED cho các module TSG+TDS.
Cảnh báo lỗi LP60-1P-TSG+TDS
: Bằng tiếp điểm rơ le với chuẩn NC hoặc NO
Kích thước(Rộng) x (Cao) x (Sâu)
: 300x300x135mm
Trọng lượng
: 10kg
Phù hợp tiêu chuẩn
Nhiệt độ làm việc
: 0÷650C
Độ ẩm TEC-LP60-1P-TSG+TDS
 : 5%÷95%
Đấu nối Cắt lọc sét TSG+TDS
: Nối tiếp vào mạng điện
Bảo vệ quá dòng, ngắn mạch
: Cầu chì
 Lắp đặt & vận hàng thiết bị cắt lọc sét 01 pha sử dụng công nghệ TSG+TDS:
- Đấu đúng dây pha (L) và dây trung tính (N), tuyệt đối không đấu ngược.
- Không nên đấu dây tiếp địa (PE) qua Automat hoặc cầu dao.
- Tránh điện áp lặp quá giới hạn vào cắt lọc sét 01 pha sử dụng công nghệ TSG+TDS.
- Tránh để điện áp hài cao vào cắt lọc sét 01 pha LP 60-1P-TSG+TDS.
 TEC-LP60-1P-TSG-TDS2.png
Hình ảnh: Sơ đồ đấu nối Cắt lọc sét 1 pha, 63A TEC-LP60-1P-TSG+TDS
- Phải có dây tiếp địa đảm bảo tiêu chuẩn mới được vận hành, khai thác thiết bị cắt lọc sét. Hệ thống tiếp địa phải có trị số điện trở ≤ 4Ω
 hỏi thông tin tại đây
Chia sẻ mạng xã hội
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Sản phẩm cùng loại
Tủ cắt lọc sét 3 pha 32a, 40a, 63a, 125a công nghệ TSG+TDS SRF
27.500.000 VNĐ
Chống sét lan truyền 1 pha TEC SRF1-TSG-TDS
13.500.000 VNĐ
Tủ cắt lọc sét 200A, 250A, 315A, 400A, 500A, 630A dòng SRF-TSG-TDS
Thiết bị cắt lọc sét 3 pha 80a Tec LP80-3P
Tủ cắt lọc sét 03 pha 200A TSG+TDS
Tủ cắt lọc sét đường nguồn 3 pha 320kA SRF3MT80
Tủ cắt lọc sét 32a, 40a, 63a, 125a SRF1MT80
Thiết bị cắt lọc sét lan truyền ADSx-2F Alltec Mỹ
liên hệ
Chống sét nguồn PT, PM-Series, PB-Series của Alltec USA
liên hệ
Tủ cắt lọc sét đường nguồn 32A, 40A, 63A, 125A
Cắt Lọc Sét Cirprotec DM2-20A-230 IR
Thiết Bị Cắt Lọc Sét Gắn Trên DIN DLSF
Thiết Bị Cắt Lọc Sét 1 Pha, 63A TEC-LP60-1P
Tủ Cắt Lọc Sét 200A đến 2500A
Tủ Cắt Lọc Sét 200A đến 2500A