CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Cắt Lọc Sét Cirprotec DM2-20A-230 IR
Cắt Lọc Sét Cirprotec DM2-20A-230 IR
Số lượt xem 5430
Cắt Lọc Sét Cirprotec DM2-20A-230 IRCắt Lọc Sét Cirprotec DM2-20A-230 IR
Mã hàng:  DM2-20A-230 IR
Giá sản phẩm:  4.250.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm thiết bị cắt lọc sét đường nguồn điện 1 pha DM2-20A-230-IR Cirprotec:
- Cắt lọc sét đường nguồn điện 1 pha, dòng tải Max 20A, dòng cắt sét 20kA, mã hàng: DM2-20A-230-IR xuất xứ hãng Cirprotec-Tây Ban Nha.
- Chống sét Cirprotec DM2-20A-230-IR được thiết kế với cấp bảo vệ cho các thiết bị tải ở mức 2 & 3.
- Thiết bị cắt lọc sét 1 pha dòng tải 20A CPT DM2-20A-230-IR có màn hình hiển thị trạng thái làm việc của thiết bị. Khi ô cửa sổ màu xanh thiết bị CPT DM2-20A-230-IR hoạt động bình thường, khi ô cửa sổ chuyển sang màu đỏ cần thay thế.
 Cirprotec Dm2-20A-230IR4.png
Hình ảnh: Cấu tạo & nguyên lý hoạt động cắt lọc sét CPT DM2-20A-230-IR
Thông số kỹ thuật Thiết bị cắt lọc sét 1 pha Cirprotec-DM2-20A-230-IR:
Mã hàng Cắt lọc sét 1 pha CPT
: DM2-20A-230-IR
Điện áp làm việc Cirprotec
: 230/400V
Điện làm việc bình thường Un (L-N)
: 230V tần số 50/60Hz
Điện áp làm việc liên tục cực đại Uc (L-N)
: 275V
Điện áp làm việc liên tục cực đại Uc (L-PE)
: 320V
Điện áp làm việc liên tục cực đại Uc (N-PE)
: 320V
Dòng cắt sét cực đại Imax (L-PE)
: 20kA xung 8/20µs
Dòng cắt sét cực đại Imax (N-PE)
: 20kA xung 8/20µs
Dòng cắt sét bình thường In (L-PE)
: 10kA xung 8/20µs
Dòng cắt sét bình thường In (N-PE)
: 10kA xung 8/20µs
Mức bảo vệ điện áp tại In Up (L-PE)
: ≤ 1.2kV
Cầu chì lớn nhất sử dụng
: 6A
Dòng tải cực đại DM2-20A-230-IR
: 20A tần số 50/60Hz
Lọc sét EMI
: Tích hợp sẵn lọc ở 74dB, 82dB
Kết nối cảnh báo xa
: Có bằng tiếp điểm
Hiển thị trạng thái làm việc
: Cờ xanh, đỏ
 Cirprotec-DM2-20A230IR3.jpg
Hình ảnh: kích thước cắt lọc sét CPT DM2-20A-230-IR
Lắp đặt Chống sét 1 pha Cirprotec-DM2-20A-230-IR
- Chuẩn bị dụng cụ bút điện, tuốc lo vít,…
 Cirprotec-DM2-20A-230-IR5.png
Hình ảnh: cách lắp đặt cắt lọc sét CPT DM2-20A-230-IR
- Kích cỡ dây để lắp đặt Cắt Lọc Sét 1 pha, tải 20A. DM2-20A-230-IR sử dụng dây có tiết diện từ 6mm2 tới 35mm2.
 hỏi thông tin tại đây
Chia sẻ mạng xã hội
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Sản phẩm cùng loại
Tủ cắt lọc sét 3 pha 32a, 40a, 63a, 125a công nghệ TSG+TDS SRF
27.500.000 VNĐ
Chống sét lan truyền 1 pha TEC SRF1-TSG-TDS
13.500.000 VNĐ
Tủ cắt lọc sét 200A, 250A, 315A, 400A, 500A, 630A dòng SRF-TSG-TDS
Thiết bị cắt lọc sét 3 pha 80a Tec LP80-3P
Tủ cắt lọc sét 03 pha 200A TSG+TDS