CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Chống Sét 01 Pha PSM2-40-230TT Cirprotec Tây Ban Nha
Chống Sét 01 Pha PSM2-40-230TT Cirprotec Tây Ban Nha
Số lượt xem 5401
Mã hàng:  PSM2-40/230TT
Giá sản phẩm:  2.850.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm thiết bị chống sét lan truyền qua đường nguồn điện 1 pha, 02 cực PSM2-40-230-TT.
- Thiết bị chống sét PSM2-40-230-TT với điện áp làm việc bình thường giữa L-N: 230Vac & điện áp làm việc bình thường L-L: 400Vac. Dòng cắt sét bình thường xung 8/20µs 20kA, dòng Cắt sét lớn nhất xung 8/20 µs 40kA.
 Cirprotec-PSM2-40-230-TT-R3.jpg
Hình ảnh: màn hình hiển thị Cirprotec-PSM2-40-230-TT
Thông số kỹ thuật thiết bị chống sét lan truyền Cirprotec-PSM2-40-230-TT.
Mã hàng thiết bị chống sét Cirprotec
: PSM2-40-230-TT
Điện áp hoạt động
: 230/400V
Điện áp làm việc L-N
: Uc 230V 50/60Hz
Điện áp làm việc L-L
: Uc 400V 50/60Hz
Điện áp làm việc liên tục cực đại L-N
: Uc 275V
Điện áp làm việc liên tục cực đại N-PE
: Uc 265V
Cắt sét lớn nhất xung 8/20µs
: Imax (L-N) 40kA
Cắt sét bình thường xung 8/20µs
: In (L-N) 20kA
Mức điện áp bảo vệ tại In giữa L-N
: Up ≤ 1.3kV
Mức điện áp bảo vệ tại In giữa N-PE
: Up ≤ 1.5kV
Cầu chì (lựa chọn)
: ≤ 125A
Khả năng chịu ngắn mạch
: Isccr 25kA
Thời gian đáp ứng giữa L-N
: ≤ 25 ns
Thời gian đáp ứng giữa N-PE
: ≤ 100 ns
Thông số Chống Sét theo tiêu chuẩn UL
: PSM2-40-230-TT
Đáp ứng UL
: E360120
Thiết bị cắt sét UL
: C2A
: MCOV 275V
Điên áp làm việc liên tục cực đại L-G
: MCOV 275V
Điên áp làm việc liên tục cực đại N-G
: MCOV 277V
Dòng cắt sét In
: 20kA
Mức bảo vệ điện áp tại In giữa L-N
: VPR 900V
Mức bảo vệ điện áp tại In giữa L-G
: VPR 900V
Mức bảo vệ điện áp tại In giữa N-G
: VPR 700V
Khả năng chịu ngắn mạch
: Isccr 85kA
Cắt sét đường nguồn
: 1 P, 2 cực
Cấu hình chống sét
: L-N & N-PE
Đáp ứng tiêu chuẩn
: CE; RCM, UL1449
Cấp bảo vệ theo EN 61643-11
: Type 2
Cấp bảo vệ theo EN 61643-11
: Class 2
Cách điện và chống cháy
: PA66 CT1; V-0
Chống bụi, nước
: IP20
Điều kiện làm việc
: -400C800C
Dài x Rộng x Cao
: 70x36x90mm
Trọng lượng PSM2-40-230-TT
: 208kg
Ciprotec-PSM2-40-230-TT-R4.jpg
Hình ảnh: Thông số vật lý chống sét PSM2-40-230-TT Cirprotec Tây Ban Nha
Hướng dẫn lắp đặt thiết bị cắt sét Cirprotec-PSM2-40-230-TT.
 Cirprotec-PSM2-40-230-TT-R5.jpg
Hình ảnh: Sơ đồ nguyên lý, lắp đặt chống sét Cirprotec-PSM2-40-230-TT
 hỏi thông tin tại đây
Chia sẻ mạng xã hội
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Sản phẩm cùng loại
Cắt sét 1 pha 220V 1P+N/PE V20-1+280-NPE
2.550.000 VNĐ