CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Chống Sét Tín Hiệu Camera IP OLA-CLDRJ48
Chống Sét Tín Hiệu Camera IP OLA-CLDRJ48
Số lượt xem 2897
Mã hàng:  OLA-CLDRJ48
Giá sản phẩm:  2.400.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Thông tin sản phẩm
Lắp đặt Thiết bị cắt lọc sét tín hiệu Camera IP OLA-CLDRJ48:
- Khoảng cách từ đầu thiết bị cắt lọc sét OLA-CLDRJ48 tới thiết bị cần bảo vệ ≤ 0.5m
- Nên thay thế thiết bị chống sét OLA-CLDRJ48 khi đường truyền tín hiệu Camera IP không ổn định.
OLA-CLDRJ45R4.png
Hình ảnh: Khuyến cáo khi lắp đặt thiết bị chống sét OLA-CLDRJ45
 OLA-CLDRJ48R3.png
Hình ảnh: Sơ đồ lắp đặt thiết bị chống sét OLA-CLDRJ45
Thông số kỹ thuật Thiết bị cắt lọc sét lan truyền qua đường tín hiệu Camera IP. OLA-CLDRJ48:
Mã hàng OTOWA
: OLA-CLDRJ48
Cấp bảo vệ
: Cấp 2, D1, C2
Điện áp làm việc bình thường A.C (Un)
: 48V
Điện áp làm việc liên tục cực đại D.C (Uc)
: 48V
Điện áp làm việc liên tục cực đại A.C (Uc)
: 34V
Điện áp làm việc liên tục cực đại D.C POE (Uc)
: 57V
Dòng tải Cắt lọc sét OLA-CLDRJ48 (In)
: 1A
D1 khả năng cắt (Iimp)
: 0.5kA xung 10/350µs
C2 khả năng cắt xung sét bình thường Line-Line (In)
: 1.25kA xung 8/20µs
C2 khả năng cắt xung sét bình thường Line-Pg (In)
: 2.5kA xung 8/20µs
C2 Tổng khả năng cắt xung sét bình thường Line-Pg (In)
: 10kA xung 8/20µs
C2 khả năng cắt xung sét bình thường POE (In)
: 2.5kA xung 8/20µs
Mức điện áp bảo vệ Pair-Pair tại In C2 (Up)
: ≤ 700V
Mức điện áp bảo vệ Line-Pg tại In C2 (Up)
: ≤ 700V
Mức điện áp bảo vệ Line-Line tại In C2 POE (Up)
: ≤ 900V
Mức điện áp bảo vệ Line-Line tại 1kV/µs C3 (Up)
: ≤ 600V
Mức điện áp bảo vệ Line-Pg tại 1kV/µs C3 (Up)
: ≤ 500V
Mức điện áp bảo vệ Line-Line tại 1kV/µs C3 POE (Up)
: ≤ 700V
Tần số cắt sét
: 100Mhz
Suy hao tạo tần số 100Mhz
: ≤ 3dB
Điện dung Line-Line
: ≤ 10pF
Điện dung Line-Pg
: ≤ 10pF